Office-PTC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Office-PTC

Make Money From Your Office

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam

Go down 
AuthorMessage
nthuydiem

nthuydiem

Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam Empty
PostSubject: Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam   Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam I_icon_minitimeSat Jan 08, 2011 5:29 pm

Basketball Hello all !

Razz I'm nthuydiem and come from Viet Nam
Back to top Go down
nthuydiem

nthuydiem

Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam Empty
PostSubject: Re: Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam   Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:23 am

Kiếm tiền lẻ nào anh em! Nhớ comment tên các bạn đã đăng ký để Mx kiểm tra nhé
1. NeoBux :
>Đăng ký làm thành viên ( làm Ref của Mx)
>Mục Tiêu : phải click đủ 200 clicks
Khi đạt đủ mục tiêu Mx sẽ gửi 0.6 USD vào tài khoản Paypal cho bạn (khi bạn click 200 clicks thì Neobux cho bạn 2 USD + 0.6 USD của mình là bạn được 2,6 USD tương đương 52k VND)

Đăng ký ngay < click vô đây để đăng ký thì site đó mới ghi nhận bạn là ref của Mx nhé

2. OnBux: Tương tự NeoBux
Khi đạt đủ mục tiêu Mx sẽ gửi 0.6 USD vào tài khoản Paypal cho bạn (khi bạn click 200 clicks thì Onbux cho bạn 2 USD + 0.6 USD của mình là bạn được 2,6 USD tương đương 52k VND)

Đăng ký ngay < click vô đây để đăng ký thì site đó mới ghi nhận bạn là ref của Mx nhé

3. SweBux: Cũng cùng loại với 2 site trên
Khi đạt đủ mục tiêu Mx sẽ gửi 0.5 USD vào tài khoản Paypal cho bạn (khi bạn click 200 clicks thì Swebux cho bạn 2 USD + 0.5 USD của mình là bạn được 2,5 USD tương đương 50k VND)

4. InCraseBux:
>Mục Tiêu : phải click đủ 300 clicks
Khi đạt đủ mục tiêu Mx sẽ gửi 0.9 USD vào tài khoản Paypal cho bạn (khi bạn click 300 clicks thì Incrasebux cho bạn 2.1 USD + 0.9 USD của mình là bạn được 3 USD tương đương 60k VND)

5. PaidToClick:
Khuyết điểm là tiền trả cho 1 click thấp, tuy nhiên mỗi ngày nếu chịu khó click thì có thể rút tiền mỗi ngày từ site này để đầu tư sang site khác.
>Mục Tiêu : phải click đủ 12000 clicks
Khi đạt đủ mục tiêu Mx sẽ gửi 0.25 USD vào tài khoản Paypal cho bạn (khi bạn click 10000 clicks thì PaidToClick cho bạn 3.6 USD + 0.25 USD của mình là bạn được 3.85 USD tương đương 77k VND)

Sau 1,5 tháng bạn sẽ có:

Từ :

Neobux = 40k từ site + 12k Là số tiền Mx sẽ trả cho ref của mình
OnBux = 40k ______ + 12k ________________________________
SweBux = 40k ______ + 10k ________________________________
IncraseBux = 42k ______ + 18k _________________________________
PaidToClick = 72k ______ + 5k _________________________________

Chỉ riêng 5 site này thôi bạn đã có thể kiếm được gần 300k rồi
Thu nhập từ ref của 1 số site cho thấp quá làm mình không thể chi cho các bạn nhiều hơn mức ấy, các bạn thông cảm nhé thôi thì chúng mình đành cùng nhau "có rau ăn rau có cháo ăn cháo vậy"
Các site trên tớ đều nhận tiền rồi cho nên các bạn cứ yên tâm đắng ký, hiện mình đang chọn lọc 1 số site để giới thiệu thêm với các bạn
Back to top Go down

Viet Nam Forum - Diễn Đàn Cho Thành Viên Việt Nam
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Hindi Forum
» New forum for refferal add
» join new ptc forum
» Bulgarian forum!
» INDONESIA forum